ใช้คุกกี้บนเว็บไซต์นี้เพื่อการบริหารเว็บไซต์ และเพิ่มประสิทธิภาพการใช้งานของท่าน
- หน้าหลัก
- ข่าวสาร
- ข่าวกิจกรรม
- งานกู้ชีพฉุกเฉิน ให้บริการประจำจุดงานคัดเลือกทหาร ในวันที่ 10 เมษายน 2567 ณ หอประชุมอำเภอเทพสถิต
ที่เกี่ยวข้อง
![วันที่ 22 มิ.ย. 2565 เวลา 13.00 น. ณ ชุมชนเทศบาล 7 เจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขฯ ลงพื้นที่ฉีดพ่นหมอกควันกำจัดยุงลาย ตามกิจกรรมฉีดพ่นหมอกควันกำจัดยุงลาย ป้องกันโรคไข้เลือดออกในเขตเทศบาลฯ ภายใต้โครงการรณรงค์ ป้องกัน และเฝ้าระวังโรคไข้เลือดออก เพื่อป้องกันการแพร่ระบาดของโรคไข้เลือดออก](https://www.thepsathit.go.th/assets/img/bg_small.png)
![วันที่ 22 มิ.ย. 2565 เวลา 13.00 น. ณ ชุมชนเทศบาล 7 เจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขฯ ลงพื้นที่ฉีดพ่นหมอกควันกำจัดยุงลาย ตามกิจกรรมฉีดพ่นหมอกควันกำจัดยุงลาย ป้องกันโรคไข้เลือดออกในเขตเทศบาลฯ ภายใต้โครงการรณรงค์ ป้องกัน และเฝ้าระวังโรคไข้เลือดออก เพื่อป้องกันการแพร่ระบาดของโรคไข้เลือดออก](https://www.thepsathit.go.th/uploads/images/202303/image_1200x_641060944a7bb.jpg)
วันที่ 22 มิ.ย. 2565 เวลา 13.00 น. ณ ชุมชนเทศบาล 7 เจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขฯ ลงพื้นที่ฉีดพ่นหมอกควันกำจัดยุงลาย ตามกิจกรรมฉีดพ่นหมอกควันกำจัดยุงลาย ป้องกันโรคไข้เลือดออกในเขตเทศบาลฯ ภายใต้โครงการรณรงค์ ป้องกัน และเฝ้าระวังโรคไข้เลือดออก เพื่อป้องกันการแพร่ระบาดของโรคไข้เลือดออก
![วันที่ 20 มิ.ย. 2565 เวลา 13.30 น. ณ ซอยเทศบาล 2 เจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขฯ ลงพื้นที่ฉีดพ่นหมอกควันกำจัดยุงลาย ตามกิจกรรมฉีดพ่นหมอกควันกำจัดยุงลาย ป้องกันโรคไข้เลือดออกในเขตเทศบาลฯ ภายใต้โครงการรณรงค์ ป้องกัน และเฝ้าระวังโรคไข้เลือดออก เพื่อป้องกันการแพร่ระบาดของโรคไข้เลือดออก](https://www.thepsathit.go.th/assets/img/bg_small.png)
![วันที่ 20 มิ.ย. 2565 เวลา 13.30 น. ณ ซอยเทศบาล 2 เจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขฯ ลงพื้นที่ฉีดพ่นหมอกควันกำจัดยุงลาย ตามกิจกรรมฉีดพ่นหมอกควันกำจัดยุงลาย ป้องกันโรคไข้เลือดออกในเขตเทศบาลฯ ภายใต้โครงการรณรงค์ ป้องกัน และเฝ้าระวังโรคไข้เลือดออก เพื่อป้องกันการแพร่ระบาดของโรคไข้เลือดออก](https://www.thepsathit.go.th/uploads/images/202303/image_1200x_641060b13a1ef.jpg)